กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 19 มิถุนายน 2567 ดร.นายแพทย์นิธิรัตน์ บุญตานนท์ ผู้อำนวยการสถาบันพัฒนาสุขภาวะเขตเมืองมอบหมายให้ นางดวงหทัย เกตุทอง หัวหน้าฝ่ายการพยาบาล เป็นประธานในการจัดประชุมสรุปผลการดำเนินโครงการ ภายใต้โครงการเตรียมตัวก่อนมีคู่ เรียนรู้ก่อนมีบุตร เพื่อการเกิดทุกรายมีคุณภาพ โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้การดำเนินงานมีความต่อเนื่องและมีแลกเปลี่ยนเรียนรู้เกี่ยวกับการดำเนินงาน ปัญหาอุปสรรค โอกาสพัฒนา โดยมีเครือข่ายประกอบด้วย ผู้แทนจากสำนักงานเขตบางเขน สำนักงานเขตสายไหม ศูนย์บริการสาธารณสุข 24 บางเขนและเครือข่าย บริษัท เอ็นเอ็กซ์พี แมนูแฟคเจอริ่ง (ไทยแลนด์) จำกัด มหาวิทยาลัยศรีปทุม และมหาวิทยาลัยเวสเทิร์น วิทยาเขตวัชรพล ณ ห้องประชุมมรกต สถาบันพัฒนาสุขภาวะเขตเมือง