กรมอนามัย พร้อมให้ข้อมูลข่าวสารที่มีประโยชน์สำหรับคุณ
วันที่ 25 กรกฎาคม 2567 ดร.นายแพทย์นิธิรัตน์ บุญตานนท์ ผู้อำนวยการสถาบันพัฒนาสุขภาวะเขตเมือง มอบหมายให้บุคลากรสถาบันพัฒนาสุขภาวะเขตเมือง เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและลงนามถวายพระพรชัยมงคลพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 28 กรกฎาคม 2567 เพื่อแสดงความจงรักภักดีและสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณที่ได้ทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจนานัปการเพื่อประโยชน์สุขแห่งอาณาประชาราษฎร โดยมี นางสาวอัญชนา บุญสุยา ผู้อำนวยการเขตบางเขน เป็นประธานในพิธีฯ ณ เวทีกิจกรรมลานจอดรถอเนกประสงค์ สำนักงานเขตบางเขน